Đang tải...

Go Back   Diễn Đàn PSP, PSVITA | Forum PSP, PSVITA | Cộng Đồng PSP, PSVITA Việt Nam > Quản Trị Diễn Đàn PSP, PSVITA > Ý kiến - Đóng Góp

Quyên Góp & Ủng hộ Like Facebook Việt Game Shop ADS
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh
Old 05-06-2014, 22:29
polengend polengend is offline

Default xin mod xem xét

thằng tuancuong1997 vs gokuuuu lừa đão. topic nó đay http://pspvn.info/diendan/showthread...hanh-li-psn-50. và đay http://pspvn.info/diendan/showthread...ban-gap-psvita. mong mod xem xét 1 lần đã lừa r h tiếp thêm 1 lần nửa. e xít bị nó lừa mua psp

VIEW MORE THE LATEST THREADS:

The Following User Says Thank You to polengend For This Useful Post:
thuongsieunhan (12-06-2014)
Old 05-06-2014, 22:39
Ảnh đại diện của Lightning
Lightning Lightning is offline
Fantasy

Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Lightning

Mình đã ban vĩnh viễn nick lừa đảo "tuancuong1997" vì hành vi lừa đảo.

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi IceColdMan View Post
Đồng chí này tý tuổi đầu đã định lừa người khác. Mình bảo có 1 người bạn hay đi xe khách qua chỗ nhà bạn ý, có gì ' tiền trao cháo múc' cho yên tâm. Bạn ý lấy lý do 'sợ bạn mình mang về HN sẽ làm hư máy' , rồi thì là 'phải chăm mẹ ở bệnh viện', ' mình ship máy cho bạn người ta k cho biên lai, bạn cứ gửi tiền cho mình trc đi' => What the F?. Cứ nhất quyết bảo mình phải gửi tiền trước qua đường bưu điện cơ. lol. Có hiếu quá nhỉ ? Liệu mày có thấy hối hận vì mang mẹ mày ra làm bình phong lừa vài tr của người khác không thằng bất hiếu ? ♥♥ mày báo ơn với đấng sinh thành của mày như thế này à ? Năm mới đã gặp phải thằng lừa đảo. Nhưng còn non vl . Sms qua lại mày thấy ăn được 2tr của tao rồi đấy ư ? Vui vãi=)) MN cẩn thận nhé. Tỉnh 1 tý. Đừng có ham rẻ mà vội vàng gửi tiền đến những nick đếch ai biết là ai ! SMS vẫn giữ 1 phần tin trong máy. Cần đối chứng thì tao up lên nhé thằng lừa đảo ! =) Mong mod xử lý những thành phần ntn gấp
Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi Bok_heller777 View Post
May mà có bạn thông báo, nãy nó cũng nt cho mình cũng nói y hệt như bạn, mình bảo uy tín nhất là gd trung gian rồi mà vẫn nhất quyết không chịu, cứ nói một hồi cái lòi ra là cứ nhất quyết phải gửi tiền trước . Mới đầu nói 3 triệu, kêu là kiếm xe lên đây mình mua 3tr5 cũng nhất quyết ko , cứ đòi lấy tiền trc. Thấy mình ko mua cái fix cho còn 1tr5 => Fail liền. Vừa mới nt ko mua nữa thì lên đây thấy bác đăng tin, thật may
Còn nick kia theo như mình đọc comment ở topic bán hiện tại thì:

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi gokuuuuuu View Post
Dù sao cũng thank anh đã giúp em nhận ra điều sai trái.. .......em cũng chẳng lừa được ai....nick của em là tuancuong1997 đây là nick của anh em......em làm gì có uy tín mà được 1 sao trên diển đàn.........các anh thứ lỗi
Bạn mời bạn đó vào xác thực xem đây là nick của ai, nếu là nick clone thì sẽ ban nốt, còn nick của người khác sẽ có hình phat khác.

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

™ PVN Huy Hiệu ™

The Following User Says Thank You to Lightning For This Useful Post:
songxxchet (05-06-2014)
Old 05-06-2014, 22:43
LukasTKP LukasTKP is offline

Mình xem sơ qua hồ sơ thì ngày lập nick gokuuu là ngày nick tuancuong1997 bị lật tẩy. Với sau khi sms với e nó , thì mình chắc 99% là nick clone đấy.

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.
The Following User Says Thank You to LukasTKP For This Useful Post:
songxxchet (05-06-2014)
Old 06-06-2014, 09:19
polengend polengend is offline

2 nick đó là 1 đó mod. mod nhìn 2 ngày tự nc vs nhau để lừa ng khác kìa. vote band
Old 06-06-2014, 09:33
Ảnh đại diện của Yuki san
Yuki san Yuki san is offline
Yuki

dạo này lừa đảo nhiều quá
note : mua đồ nên lựa những người bán có uy tín trong 4rum mà mua

otaku-academy
come with

™ PVN Huy Hiệu ™

Old 06-06-2014, 11:22
Ảnh đại diện của tatsuya
tatsuya tatsuya is offline

Bây h nhiều kẻ gian lợi dụng chiêu trò quá , cách tốt nhất bây h là tìm shop uy tín mà mua , hoặc chỉ gd trực típ thui , chia buồn cho các bác bị thuốc của mấy em nhỏ lừa đảo
Old 06-06-2014, 11:29
Ảnh đại diện của bahao113
bahao113 bahao113 is offline

Mua anh rob bank đó

Ko thank ta thiến

Old 06-06-2014, 15:41
Ảnh đại diện của g.a.u
g.a.u g.a.u is offline
chả biết nữa

Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới g.a.u

chúng ta là mod có trò check ip mà ,sao ko ai thử đi
buôn bán thì phải yêu cầu chụp ảnh đàng hoàng ,ở gần thì đến tận nơi xem hàng còn ở xa thì phải qua giao dịch trung gian nếu ko uy tín ,rút kinh nghiệm cho mọi người mua bán qua mạng

™ PVN Huy Hiệu ™
Cute 19 Transformed Naruto Queen Of Bra 
Số Huy Hiệu : 3

Ðề tài đã khoá

Tags
mod, xét, xem, xin

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn