Warning: log10() expects parameter 1 to be double, string given in [path]/includes/class_postbit.php(294) : eval()'d code on line 90
[MF] Heavy Rotation - AKB48 {16+} | MF Heavy Rotation AKB48 16 - Page 2 - Diễn Đàn PSP, PSVITA | Forum PSP, PSVITA | Cộng Đồng PSP, PSVITA Việt Nam

Đang tải...

Go Back   Diễn Đàn PSP, PSVITA | Forum PSP, PSVITA | Cộng Đồng PSP, PSVITA Việt Nam > PSP (Sony Playstation Portable) > PSP's Movies > Video Music

Quyên Góp & Ủng hộ Like Facebook Việt Game Shop ADS
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 04-12-2012, 22:58
Ảnh đại diện của MeisterSeravee
MeisterSeravee MeisterSeravee is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi Okita Souji View Post
bài này nge rất ok ... a cũng vừa biết đến nhóm này khi sang vn năm ngoái ...
p.s: chốt a nge đủ thể loại nhạc + coi rất nhiều show truyền hình của nhật lẫn hàn .. chốt e bảo idol hàn sống khép kín thì hoàn toàn sai nhé :|
Người ta có tổ chức bóp tay với Fan đã mua single hay nấu đồ ăn cho nạn nhân sóng thần k anh

Theo em biết thì làm j có idol nào của Hàn trời rét tầm 10độ C mà phải đứng đường phát Poster và biểu diễn trong 1 nhà hát 250 chỗ mà nhiều hôm chỉ có 1-2 người mua vé !!

Ý em dùng từ ''khép kín'' là để so sánh thôi anh, chứ ko có ý bảo người ta ẩn dật đâu nhé

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi X_KySyTinhYeu_X View Post
Cũng cute phết............................Nhưng nghe nhạc của mấy nhóm nhạc này nghe làm gì.Ngắm là chính thôi.....
Nhạc của nhóm này 90% do người đứng đầu viết lời nên từ sự phát triển của nhóm -> sinh hoạt hằng ngày đều có trong bài hát, nhiều bài ý nghĩa lắm anh ạ !! Xem phóng sự , phim tài liệu của nhóm , mình dù là con trai nhưng mà nhiều lúc mắt cũng phải cay cay đó anh. Từ 1 nhóm nhạc vô danh hát ở cái nhà hát bé xíu, nhiều hôm ko ai thèm mua vé phải tự biểu diễn cho nhau xem rồi tiến tới sân vận động kín 44000 chỗ ngồi, rồi thành nhóm nhạc nữ đầu tiên(châu Á) bán đc 20 triệu bản. Xem hay lắm, khi nào có thời gian em sẽ cắm máy convert rồi úp cho mn xem !!

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

thay đổi nội dung bởi: MeisterSeravee, 04-12-2012 lúc 23:26
Old 11-12-2012, 22:16
Ảnh đại diện của ihateyou
ihateyou ihateyou is offline

bạn ơi mình đổi thành abc.rar sao ko giải nén đc
Old 11-12-2012, 22:30
Ảnh đại diện của MeisterSeravee
MeisterSeravee MeisterSeravee is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi ihateyou View Post
bạn ơi mình đổi thành abc.rar sao ko giải nén đc
Mình giải nén thì thấy vẫn bt.. Hay cậu thử down phần mềm 7z về giải nén nhé

http://www.7-zip.org/download.html

Do dạo này file.RAR bị hound của MF delete nhiều quá nên mình nén = 7zip xem có đỡ hơn k !!!

Down 7zip về đổi tên file thành abc.7z rồi chuột phải vào chỗ 7zip chọn Extraxct.. ( tớ viết sai chính tả ) pass như đã nêu nhé

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.
Old 11-12-2012, 22:54
Ảnh đại diện của Lelouch Lamperouge
Lelouch Lamperouge Lelouch Lamperouge is offline
ZERO

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi MeisterSeravee View Post
Người ta có tổ chức bóp tay với Fan đã mua single hay nấu đồ ăn cho nạn nhân sóng thần k anh

Theo em biết thì làm j có idol nào của Hàn trời rét tầm 10độ C mà phải đứng đường phát Poster và biểu diễn trong 1 nhà hát 250 chỗ mà nhiều hôm chỉ có 1-2 người mua vé !!

Ý em dùng từ ''khép kín'' là để so sánh thôi anh, chứ ko có ý bảo người ta ẩn dật đâu nhé

Nhạc của nhóm này 90% do người đứng đầu viết lời nên từ sự phát triển của nhóm -> sinh hoạt hằng ngày đều có trong bài hát, nhiều bài ý nghĩa lắm anh ạ !! Xem phóng sự , phim tài liệu của nhóm , mình dù là con trai nhưng mà nhiều lúc mắt cũng phải cay cay đó anh. Từ 1 nhóm nhạc vô danh hát ở cái nhà hát bé xíu, nhiều hôm ko ai thèm mua vé phải tự biểu diễn cho nhau xem rồi tiến tới sân vận động kín 44000 chỗ ngồi, rồi thành nhóm nhạc nữ đầu tiên(châu Á) bán đc 20 triệu bản. Xem hay lắm, khi nào có thời gian em sẽ cắm máy convert rồi úp cho mn xem !!
có giao lưu bắt tay kí tặng fan đều đều ... + nguyên góp hỗ trợ cho xã hội nhé :|bữa sóng thần ở jap .... kor cũng ủng hộ còn gì :|

các nhóm nhạc bên đó đều khổ luyện ... 4-5 năm mới ra mắt đc ... trong thời gian đó đã mệt r e :|
p.s: giám đốc quản lý bên có thể nói mấy ổng giàu sẵn ... vì đa số làm ca sĩ ra ... nên làm gì mà phải cho ca sĩ thực tập sinh ra hát ... :| ngoài đường e .............
p.s: chốt đã là ngệ sĩ thì như nhau hết e à .

™ PVN Huy Hiệu ™

thay đổi nội dung bởi: Lelouch Lamperouge, 11-12-2012 lúc 22:58
The Following User Says Thank You to Lelouch Lamperouge For This Useful Post:
MeisterSeravee (12-12-2012)
Old 01-05-2013, 21:13
Ảnh đại diện của GIRU
GIRU GIRU is offline

Máu mũi chảy đầy bàn phím bắng đầy màn hình

Old 01-05-2013, 21:15
phimle phimle is offline

Xin trân trọng giới thiệu website kênh giải trí người lớn. Với nhiều bộ phim sex viet nam, hiện đang hot nhất trong thể loại URL="http://www.phimsop.com/2013/03/phim-sex-chau-moi-nhat-2013-viet-sub.html"]phim sex chau a[/URL], với nhiều diễn viên trẻ dẹp và xinh xăn. Và đặc với thể loại phim sex thu, [URL="http://www.phimsop.com/"],
Xem thêm: phim sex loan luan, xem phim, độ nét tiêu chuẩn HD lauxanh.us đã bị chặn hãy truy cập lauxanh.org để xem phim sex viet nam nha,
Old 01-05-2013, 21:46
Ảnh đại diện của Brook
Brook Brook is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi phimle View Post

Xin trân trọng giới thiệu website kênh giải trí người lớn. Với nhiều bộ phim sex viet nam, hiện đang hot nhất trong thể loại URL="http://www.phimsop.com/2013/03/phim-sex-chau-moi-nhat-2013-viet-sub.html"]phim sex chau a[/URL], với nhiều diễn viên trẻ dẹp và xinh xăn. Và đặc với thể loại phim sex thu, [URL="http://www.phimsop.com/"],
Xem thêm: phim sex loan luan, xem phim, độ nét tiêu chuẩn HD lauxanh.us đã bị chặn hãy truy cập lauxanh.org để xem phim sex viet nam nha,

Ai cho tên này ra đảo khỉ du lịch nè

Old 18-01-2014, 18:08
quantoe quantoe is offline

nhạc hay thật thank chủ thớt
Old 25-01-2014, 17:49
baopham97
Guest

yeah mát con mắt lun thanks thớt
Old 02-04-2014, 19:39
lienhoa31 lienhoa31 is offline

Đẹp quá, cám ơn chủ thớt share, tiếp tục phát huy nha
Trả lời

Tags
akb48, heavy, phim sex vi?t nam, phim sex việt nam, phim sex việt nam, phim sex viet, phim sex viet nam, phim sex viet nam _, phim sex viet nam.com, phimsexviet, rotation

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn