Đang tải...

Go Back   Diễn Đàn PSP, PSVITA | Forum PSP, PSVITA | Cộng Đồng PSP, PSVITA Việt Nam > PSVITA (Playstation Vita) > Hỏi Đáp về PSVITA

Quyên Góp & Ủng hộ Like Facebook Việt Game Shop ADS
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 09-05-2018, 01:28
vetninja vetninja is offline

Default Không hiện thư mục ux0 trong vitashell

Máy 1k mình đang hack enso 3.65, sau khi restore system và vào vitashell đã bơm vào app mail hệ thống thì ko thấy ux0->không nhận sd card, nhờ ae chỉ giáo

VIEW MORE THE LATEST THREADS:

Old 09-05-2018, 13:11
AquaBlue AquaBlue is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi vetninja View Post
Máy 1k mình đang hack enso 3.65, sau khi restore system và vào vitashell đã bơm vào app mail hệ thống thì ko thấy ux0->không nhận sd card, nhờ ae chỉ giáo
Làm ko đúng quy trình của người hướng dẫn thì vậy đó, giờ tải cái gamesd phiên bản mới nhất về thì nó sẽ nhận dạng được thôi vì bản cũ ko hỗ trợ fw 3.65

Chưa kể game bây giờ đã có 1 núi game mới đòi fw3.61 tới 3.65 đã được maidumptool hoá cho fw3.60 chơi thoải mái rồi mà còn nghe lời thằng nào rồi ngây thơ update lên enso3.65 lỡ có trục trặc trong quá trình xài như vọc ngu mấy cái file trong vs0/tai là coi như vứt luôn cái máy hack do ko hack được nữa

Link tải game 3.61->3.65 maidumptool hoá cho đã được share trên reddit
The Following User Says Thank You to AquaBlue For This Useful Post:
trungkkk (18-05-2018)
Old 18-05-2018, 15:19
trungkkk trungkkk is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi AquaBlue View Post
Làm ko đúng quy trình của người hướng dẫn thì vậy đó, giờ tải cái gamesd phiên bản mới nhất về thì nó sẽ nhận dạng được thôi vì bản cũ ko hỗ trợ fw 3.65

Chưa kể game bây giờ đã có 1 núi game mới đòi fw3.61 tới 3.65 đã được maidumptool hoá cho fw3.60 chơi thoải mái rồi mà còn nghe lời thằng nào rồi ngây thơ update lên enso3.65 lỡ có trục trặc trong quá trình xài như vọc ngu mấy cái file trong vs0/tai là coi như vứt luôn cái máy hack do ko hack được nữa

Link tải game 3.61->3.65 maidumptool hoá cho đã được share trên reddit
Bác cho em xin cái link down game 3.61-3.65 về 3.60 để chơi với. em ko biết tiếng anh ko biết tìm kiếm thế nao @@! cảm ơn bác nhiều !
Old 18-05-2018, 18:24
AquaBlue AquaBlue is offline

Trích Dẫn:
Nguyên văn bởi trungkkk View Post
Bác cho em xin cái link down game 3.61-3.65 về 3.60 để chơi với. em ko biết tiếng anh ko biết tìm kiếm thế nao @@! cảm ơn bác nhiều !
https://www.reddit.com/r/VitaPiracy/...fter=t3_8hg26t

Tải về xài maidumptool bản mới nhất cài vô, với lại nhớ cập nhật plugin repack lên bản mới nhất (repack hỗ trợ nhiều cái hay lắm ví dụ mót game theo ý thích y phục sang dạng hở hang ,game usa chữ nhưng âm thanh japan...)
The Following User Says Thank You to AquaBlue For This Useful Post:
trungkkk (18-05-2018)
Trả lời

Tags
hiện, không, mục, thư, trong, ux0, vitashell

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn