Đang tải...

Go Back   Diễn Đàn PSP, PSVITA | Forum PSP, PSVITA | Cộng Đồng PSP, PSVITA Việt Nam > Các Hệ Máy Khác > Mobile > iOS

Quyên Góp & Ủng hộ Like Facebook Việt Game Shop ADS
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 07-11-2016, 21:00
amcorp167 amcorp167 is offline

Default Ứng dụng chụp ảnh hay cho iPhone 5s

Có thể nói chất lượng hình ảnh được chụp từ máy ảnh của chiếc điện thoại iPhone 5s hết sức tuyệt vời cho nhu cầu chụp hìn của người dùng vì nó có thể ghi lại từng khoảnh khắc đáng nhớ của bạn. Hiện nay, các nhà phát triển đã cho ra đời một số ứng dụng hỗ trợ cho điện thoại iPhone 5s có thể chụp được những bức ảnh đẹp hơn. Sau đây, mình sẽ giới thiệu cho bạn 5 ứng dụng chụp ảnh hay cho iPhone 5s. Thay camera sau iPhone 6

Ứng dụng chụp ảnh cực hay cho iPhone 5s

1. Instagram.
Instagram for iOS là một trong những ứng dụng được rất nhiều người yêu thích và sử dụng. Có thể nói đây là 1 trong những apps thu hút được nhiều người sử dụng nhất hiện nay.

Instagram
Instagram khi được người dùng cài trên iPhone 5s thực chất là một trang mạng xã hội ảnh. Tại đây, các bạn có thể điều chỉnh được tất cả các hiệu ứng để tạo ra được một hình ảnh ứng ý nhất và bạn có thể share trực tiếp lên các trang mạng xã hội như zalo, facebook,… ngay sau đó giúp bạn có thể dễ dàng chia sẻ cho người thân và bạn bè . Thay màn hình iPhone 6 chính hãng

2. Pixlr-o-matic.
Pixlr-o-matic là một ứng dụng có các hiệu ứng để chỉnh sửa khá phong phú và đa dạng hơn nữa nó lại rất dễ sử dụng. Ứng dụng Pixlr-o-matic đã mang tới cho người dùng có thể tạo ra được những bức ảnh mang phong cách cổ điển như chụp ra từ những thiết bị kiểu cũ nhưng lại có chất lượng ảnh tương đối tốt.

Pixlr-o-matic

Hình ảnh sau khi được chỉnh sửa sẽ được lưu lại trực tiếp trên album ảnh hoặc có thể là chia sẻ trực tiếp ngay trên các trang mạng xã hội mà mình muốn.

3. Cymera-selfie & photo editor for iOS.
Cymera-selfie & photo editor for iOS cũng là 1 trong những ứng dụng khá phổ biến, nó phù hợp cho những đối tượng thích chụp ảnh “ tự sướng”. Sau khi chụp ảnh xong các bạn có thể lựa chọn những hiệu ứng được tích hợp sẵn để có thể tạo ra được những bức ảnh vô cùng tuyệt vời.

Cymera-selfie & photo editor for iOS.

Ngoài ra bạn cũng có thể chia sẻ với bạn bè và người thân hình ảnh của mình trên các trang mạng như Facebook, Twitter.

4. Hipstamatic
Đây là một trong những ứng dụng theo phong cách retro được người tiêu dùng yêu thích nhất, nó giống như ảnh chụp từ chiếc máy ảnh đồ chơi bằng nhựa. Ứng dụng Hipstamatic sẽ giúp bạn tạo ra những tấm hình có màu sắc mới lạ và màu sắc phối cũng vô cùng hấp dẫn.

Hipstamatic

Với ứng dụng này thì các bạn có thể thay đổi phim, ống kính, đèn flash và các setting chỉ với những lần chạm. Thay mặt kính iPhone 6 giá bao nhiêu

5. Photoburst

Photoburst

Ứng dụng Photoburst cho phép bạn có thể chụp được hình ảnh động, các cảnh sinh hoạt chung của tập thể hay cá nhân khi chơi thể thao, văn nghệ với tốc độ là 10p/s.Do đó mà bạn có thể lựa chọn thời điểm cảnh đẹp nhất hoặc thậm chí là có thể link tất cả các bức ảnh đó thành 1 tấm hình động.

Ảnh chụp từ Photoburst

Hi vọng với 5 ứng dụng chụp ảnh mà tôi đã giới thiệu ở trên sẽ giúp ích khi bạn chụp ảnh trên điện thoại iPhone 5s của mình. Các ứng dụng trên hầu hết là hỗ trợ người dùng miễn phí. Chúc các bạn có thể chọn cho mình những ứng dụng phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình và tạo ra những tấm hình ưng ý nhất.

VIEW MORE THE LATEST THREADS:

Old 20-12-2016, 11:48
nphuongnga1 nphuongnga1 is offline

Ứng dụng này hay lắm. Mình cũng đang dùng nè
Old 24-01-2017, 16:34
leminh1106 leminh1106 is offline

Ứng dụng Photoburst cho phép bạn có thể chụp được hình ảnh động, các cảnh sinh hoạt chung của tập thể hay cá nhân khi chơi thể thao, văn nghệ với tốc độ là 10p/s.
Old 07-03-2017, 09:31
ketquaxoso ketquaxoso is offline

Ứng dụng này hay quá, mình cũng đang sử dụng nè,hihihi
Old 11-05-2017, 10:37
MinhT3m MinhT3m is offline

Chụp ảnh trên iphone thì dùng tool nào để sống ảo vậy mn
Old 10-07-2017, 21:39
thienthao66 thienthao66 is offline

ôi giời mình dùng 5s từ lâu r mà chưa biết hết mấy ứng dụng này, huê quá :D
Old 10-07-2017, 21:40
thienthao66 thienthao66 is offline

thanks chủ thớt đã chia sẻ nha, để ngồi tải thử :D
Old 14-07-2017, 14:24
ctytkn01 ctytkn01 is offline

Trừ Instagram thì mấy ứng dụng kia chưa nghe bao giờ
Old 04-10-2017, 23:30
lyly001 lyly001 is offline

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Dạy học trang điểm online miễn phí.
Old 09-10-2017, 11:10
tonyquake89 tonyquake89 is offline

cái bài 5s mấy năm trước mấy ông còn lôi lên được nữa, phục mấy ông thật =))
Trả lời

Tags
ảnh, Ứng, chụp, cho, dụng, hay, iphone

Ðiều Chỉnh

Quuyền Hạn Của Bạn